Posts

Showing posts from August, 2023

AMFANIN MAN ZAITUN GA ƊAN ADAM

Image
Da sunan Allah mai yawan Rahmah mai yawan jin ƙai. Tsira da amincin Allah su ƙara tabbata ga shugaba, farin jakada, Annabi Muhammad Sallallāhu alayhi wa Sallam da Ahalin  gidan sa zaɓaɓɓu da sahabban sa masu girma baki ɗaya. *ZAITUN DA MAN ZAITUN* Haƙiƙa zaitun itaciya ce mai albarka da kuma bada cikakkiyar lafiya a jikin ɗan Adam, kamar yadda muka sani cewa zaitun abune mai daraja, kamar yadda muka samu bayanin ta a cikin Littafin Allah mai Tsarki (Alƙur'ani), haka kuma kamar yadda aka samu daga hadisan Manzon Allah Sallallāhu alayhi wa Sallam. An samu daga sayyadina Umar Allah ya ƙara masa yarda yana ce wa:  Manzon Allah Sallallāhu alayhi wa Sallam ya ce:  *"Kuyi abinci da man zaitun kuma Ku shafa shi a jikin ku, domin haƙiƙa shi yana daga cikin bishiya mai albarka.* Tirmizhy ne ya ruwaito shi. *KAƊAN  DAGA CIKIN AIKIN DA ZAITUN YAKE YI GA LAFIYA SUN HAƊA DA:* ́ 1. *ƘARFIN MAZAKUTA* Duk mutumin da ya samu kan shi a wannan hali, to ya samu garin habbatus...

DOMIN NARKAR DA TSAKUWAR MARA

Image
DOMIN NARKAR DA TSAKUWAR MARA . GARIN SHAMMAR (cokali 3). HULBA (Cokali 5). GARIN HABBA (cokali 5). BADUNAS (cokali 2 ). Bayan haɗa su guri ɗaya sai a rinƙa ɗiban cokali ɗaya (1) ana dafawa da ruwa kofi ɗaya, bayan ya dahu sai a zuba cokali biyu, a shanye haka za a yi da safe kafin a karya da kuma kafin kwanciya bacci. Allah ya taimaka. Duk mai buƙata muna da shi haɗaɗɗe. Fuad Islamic Herbal Medicine Misau 09031562132 08067676223 No 2. Tamsuguri Turaki Street Misau Bauchi State Nigeria

MAGANIN RIKICEWAR JININ AL'ADA NA MATA

Image
Rikicewar jinin Al'ada ga mata wannan ba baƙuwar matsala bace ko sabuwa ba.  Yawancin mata na fama da irin waɗannan matsalolin, sai dai sukan shiga cikin duhu, su kasa gane dalilan hakan. Matsalar RIKICEWAR jinin Al'ada yana iya faruwa da kowacce mace me aure ce ko marar aure  bazawara ko budurwa duka.  Sai dai kowacce akwai dalilin faruwar nata. Yawanci Matsalar tafi damun Matan aure sakamakon yin allurar ko shan maganin tsarin ƙayyade iyali, saboda Waɗannan magungunan ko allurar ko wannan abin da ake cusa musu a wata jijiya a hannu suna rikita jijiyoyin mahaifa da ma ita mahaifar kanta, ta yadda zata dinga zubar da Jini ba gaira ba dalili, kuma a kasa shawo kan Matsalar. Sai dai wasu kuma matan, matsalar rikicewar jinin Al'adar yana faruwa da su ne sakamakon shigar shaiɗanin aljanin nan me suna jinnul ashiƙ da yake shiga jikinsu don ya hanasu Haihuwa ko kuma aure (Duba rubutuna MATSALOLIN ALJANU DA YADDA ZA A MAGANCE SU za ku samu ƙarin bayani kan wannan Aljanin da dali...